Gudanar da Ƙungiyar

Polyurethane yana sa rayuwar ku ta fi dacewa

Kujerun kujerun polyurethane, matashin kai, tabarma na ƙasa, ƙwallan damuwa, filastar iyo, jinkirin sake dawo da belun kunne, allunan ajiyar sanyi, insoles da tafin hannu, layin cornice, duwatsun faux da sauran abubuwan samfuran polyurethane suna sa rayuwar mutane ta fi dacewa da kwanciyar hankali.

t01

Mafi kyawun Taswirar Talla

Keɓaɓɓen sabis na abokin ciniki, samar da bincike na awanni 24 da tallafin shawarwari.
Kungiyoyin kwararru suna ba da mafi kyawun hanyoyin samar da samfuran samfuran inganci har da lissafin aiki, shawara ta kayan gini da sauransu.
Yawon shakatawa na masana'anta tare da bayani.

t02

Mafi kyawun Injiniya Tsari

Garanti na shekara guda, matsalolin ingancin injin, sauya kayan haɗi kyauta.
Gyara wutar lantarki da yardar kaina bisa ga bukatun abokin ciniki.
Koyar da yadda ake shigar da injin, horar da yadda ake amfani da injin.
Akwai injiniyoyi don injinan sabis a ƙasashen waje.

t03

Experiencewarewar Nunin Arziki

Kowace shekara, muna shiga cikin nune-nunen kan masana'antar polyurethane a duniya, kuma muna nuna sabbin injunan polyurethane da samfuran polyurethane a wurin nunin.

5d342c3c1-da'ira

Aikin Injin Elastomer

Injin ɗinmu na Polyurethane Elastomer Coating Machine Ana fitarwa zuwa Masar don Samar da Tile na yumbura na Polyurethane

495f467b1-da'ira

Polyurethane Spraying Injin Kumfa

Injin fesa kumfa na Polyurethane Insulation ɗinmu Ana Fitar dashi zuwa Chile don Rufin bango, Soudproof da hana ruwa.

c3a8d8be-da'ira

Danniya Ball Production Line Project

Layin Samar da Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Mu zuwa Turkiyya.Polyurethane Toy Balls Making Machine shima sananne ne a tsakanin Indiya da ƙasashen Turai

YONGJIA POLYURETHANE

Ƙwararrunmu & Ƙwararru

Muna da ƙungiyarmu ta fasaha na injiniyoyin sinadarai da injiniyoyin sarrafawa, waɗanda duk suna da ƙwarewar fiye da shekaru 20 a cikin masana'antar PU.Za mu iya da kansa haɓaka daɗaɗɗen dabarun kamar polyurethane m kumfa, PU m kumfa, polyurethane integral fata kumfa da polyurea wanda ya dace da duk bukatun abokin ciniki.Dangane da buƙatun daban-daban na abokin ciniki na aikin samfurin polyurethane, za mu iya samar muku da cikakkiyar maganin aikin.

Zane
%
Ci gaba
%
Dabarun
%

Duk abin da kuke son sani, da fatan za a tuntuɓe mu!