Polyurethane Babur Kujerar Kumfa Samar da Layin Kujerar Babur Yin Injin
Kayan aiki sun ƙunshi na'ura mai kumfa na polyurethane (na'ura mai ƙananan kumfa ko na'ura mai mahimmanci) da kuma layin samar da diski.Ana iya aiwatar da keɓantaccen samarwa bisa ga yanayi da buƙatun samfuran abokan ciniki.
An yi amfani da shi wajen samar da matashin ƙwaƙwalwar ajiya na polyurethane PU, kumfa ƙwaƙwalwar ajiya, jinkirin sake dawowa / high rebound soso, kujerun mota, sirdi na keke, kujerun kujerun babur, sirdi na motocin lantarki, matattarar gida, kujerun ofis, sofas, kujerun ɗakin taro da sauran samfuran kumfa gashi soso. .
Sauƙaƙan tabbatarwa da ɗan adam, ingantaccen samar da ingantaccen aiki a kowane yanayi;barga inji aiki, m iko da aka gyara da kuma daidai.Za'a iya zaɓar tushen buɗewa da rufewa ta atomatik da kuma zubewa ta atomatik bisa ga bukatun samarwa don adana farashin aiki;layin samar da diski yana amfani da tsarin dumama ruwa don dumama ƙirar don adana wutar lantarki.
1. An ƙayyade diamita na layin samar da diski bisa ga tazarar taron bitar abokin ciniki da adadin ƙira.
2. Fayil ɗin an yi shi ne da firam ɗin tsani.Firam ɗin tsani ya fi welded ne da ƙarfe 12# da 10# tashar ƙarfe (misali na ƙasa).Wurin faifai ya kasu kashi biyu: wurin da ake ɗaukar kaya da wurin da ba ya ɗaukar kaya.Wurin da aka shigar da fom ɗin shine wurin ɗaukar kaya.Kaurin farantin karfe a wannan yanki ya kai 5mm, kuma kaurin farantin karfen da ke wurin da ba shi da kaya ya kai 3mm.
3. An yi amfani da jujjuyawar da aka yi da ƙafafu masu ɗaukar nauyi, kuma yawan nauyin nauyin nauyin nauyin nauyin nauyin nauyin nau'i ne kawai ta hanyar diamita na diski da nauyi ko nauyi.Ƙaƙwalwar mai ɗaukar nauyi tana kunshe da ingantattun berayen da aka ɗora tare da hannayen ƙarfe na waje.Yi jujjuyawar ta fi sauƙi kuma a yi amfani da ita na dogon lokaci.
4. An shigar da waƙa na shekara-shekara a ƙarƙashin motar motsa jiki, kuma an ƙayyade kauri na farantin karfe na waƙar ta hanyar iya ɗaukar diski.
5. Babban tsarin kwarangwal na turntable an yi shi da ma'aunin I-beam na ƙasa, tsarin rufaffiyar, kuma an tabbatar da fa'idar diski ta zama lebur kuma ba ta lalace ba.Ana amfani da maƙalar matsawa a ƙasan wurin zama na tsakiya don ɗaukar kaya, kuma abin da aka yi amfani da shi yana tabbatar da matsayi kuma yana tabbatar da daidaito da amincin juyawa.
PU Production layin | Nau'in layin samarwa | |||
Girman layin samarwa | 18950×1980×1280 | 23450×1980×1280 | 24950×1980×1280 | 27950×1980×1280 |
Girman kayan aiki | 600×500 | 600×500 | 600×500 | 600×500 |
Yawan kayan aiki | 60 | 75 | 80 | 90 |
Nisan tsakiyar Sprocket l4mm | 16900 | 21400 | 22900 | 25900 |
Yawan ramin bushewa | 7 | 9 | 9 | 11 |
Nau'in zafi | TIR / man fetur | TIR / man fetur | TIR / man fetur | TIR / man fetur |
Na'urar zafi | Bututun zafi na lantarki/hutar mai | Bututun zafi na lantarki/hutar mai | Bututun zafi na lantarki/hutar mai | Bututun zafi na lantarki/hutar mai |
Wuta (KW) | 23 | 32 | 32 | 40 |