Polyurethane Low Matsayin Kumfa Machine Haɗin Fatar Kumfa Mai Yin Na'ura
Halaye da manyan amfani da polyurethane
Tun da ƙungiyoyin da ke cikin macromolecules na polyurethane duk ƙungiyoyin polar ne masu ƙarfi, kuma macromolecules kuma sun ƙunshi polyether ko polyester sassa sassauƙa, polyurethane yana da masu zuwa.
Siffar
① Babban ƙarfin injiniya da kwanciyar hankali oxidation;
② Yana da babban sassauci da juriya;
③Yana da kyakkyawan juriya na mai, juriya mai ƙarfi, juriya na ruwa da juriya na wuta.
Saboda yawancin kaddarorinsa, polyurethane yana da fa'idar amfani da yawa.Polyurethane galibi ana amfani dashi azaman fata na roba na polyurethane, kumfa polyurethane, murfin polyurethane, polyurethane adhesive, polyurethane roba (elastomer) da fiber polyurethane.Bugu da ƙari, ana amfani da polyurethane a cikin aikin injiniya na jama'a, hakowa na wuri, hakar ma'adinai da man fetur don toshe ruwa da daidaita gine-gine ko gadaje;a matsayin kayan kwalliya, ana amfani da shi don gudana waƙoƙi na filayen wasanni, benaye na cikin gida na gine-gine, da dai sauransu.
Ayyukan injin kumfa ƙarancin matsa lamba
1. Polyurethane kumfa na'ura yana da halaye na amfanin tattalin arziki, aiki mai dacewa da kulawa, da dai sauransu, kuma za'a iya daidaita shi bisa ga bukatun abokin ciniki.
2. Adopt plc touch screen da man-machine interface operation panel, wanda yake da sauƙin amfani, kuma aikin na'ura ya bayyana a kallo.Kan hadawa yana da ƙaramar amo, yana da ƙarfi da ɗorewa, da famfon da aka shigo da shi mda威而鋼
sassauta daidai.Ganga nau'in Sandwich, sakamako mai kyau akai-akai.
3. Ya dace da samar da matashin kai na polyurethane, ƙafafun tuƙi, bumpers, fata da aka yi da kansa, babban sake dawowa, jinkirin sake dawowa, kayan wasa, kayan aikin motsa jiki, rufin thermal, matattarar kujerar keke,
Matashin kujera da babur, kumfa mai tsauri, faranti na firiji, kayan aikin likitanci, elastomer, safofin hannu, da dai sauransu.
Tsarin Gudanar da PLC:Kyakkyawan inganci, kulawa mai sauƙi, dacewa da sassauƙa, aikin barga, ƙarancin gazawa.
Samfurin Ma'auni:Daidaitaccen ma'auni, ƙarancin gazawar ƙimar aiki da kwanciyar hankali.
Kan Haɗawa:Bawul ɗin allura (bawul ɗin ƙwallon ƙwallon ƙafa) sarrafawa, daidaitaccen ƙarar zuƙowa, cikakkiyar haɗawa da tasirin kumfa mai kyau.
Motoci masu motsawa:Ya dace da ci gaba da aiki tare da sauri da kwanciyar hankali, babban inganci, ƙananan ƙararrawa da ƙananan girgiza.
Abu | Ma'aunin fasaha |
aikace-aikacen kumfa | Integral Skin Foam Seat |
Dankowar kayan abu (22 ℃) | POL ~3000CPS ISO 1000MPas |
Yawan kwararar allura | 26-104g/s |
Yawaita rabon rabo | 100:28-48 |
Hada kai | 2800-5000rpm, tilasta tsauri hadawa |
Girman Tanki | 120L |
Ƙarfin shigarwa | Waya mai lamba biyar 380V 50HZ |
Ƙarfin ƙima | Kusan 9KW |
Swing hannu | Hannun juyawa 90° mai jujjuyawa, 2.3m (mai tsayin iya daidaitawa) |
Ƙarar | 4100(L)*1300(W)*2300(H)mm |
Launi (mai iya daidaitawa) | Mai launin cream/orange/ shuɗin teku mai zurfi |
Nauyi | Kimanin 1000Kg |
PU kai fata wani nau'i ne na filastik kumfa.Yana ɗaukar halayen haɗin gwiwar abubuwa biyu na polyurethane.Ana amfani da shi sosai a fagage da yawa kamar sitiyari, kwamitin kayan aiki, kujerun layi na jama'a, kujerar cin abinci, kujerar filin jirgin sama, kujerar asibiti, kujerar dakin gwaje-gwaje da sauransu.