Na'urar simintin gyare-gyaren Polyurethane Elastomer Don Kyakkyawan yumbu mai inganci

Takaitaccen Bayani:


Gabatarwa

Daki-daki

Ƙayyadaddun bayanai

Aikace-aikace

Tags samfurin

1. Madaidaicin famfo mai aunawa

Babban juriya na zafin jiki, ƙarancin sauri babban madaidaici, ma'auni daidai, kuskuren bazuwar <± 0.5%

2. Mai juyawa

Daidaita fitar da kayan aiki, babban matsa lamba da daidaito, sauƙi da saurin sarrafa rabo

3. Na'urar hadawa

Daidaitaccen matsi, ingantaccen kayan aiki tare da kayan aiki har ma da haɗuwa

4. Tsarin hatimi na injiniya

Sabon nau'in tsarin zai iya guje wa matsalar reflux

5. Na'urar Vacuum & Shugaban hadawa na musamman

Babban inganci da tabbatar da samfuran babu kumfa

6. Zafi canja wurin man fetur tare da electromagnetic dumama hanya

Ingantaccen da tanadin makamashi

7. Multi-point temp.tsarin sarrafawa

Tabbatar da kwanciyar hankali, kuskuren bazuwar <±2°C

8. PLC da touch screen man-machine interface

Gudanar da zubar da ruwa, tsaftacewa ta atomatik da tsabtace iska, ingantaccen aiki, babban aiki, wanda zai iya bambanta ta atomatik, tantancewa da ƙararrawa yanayi mara kyau da kuma nuna masana'antu mara kyau.

1A4A9456


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Zuba kai

    Na'urar haɗaɗɗiyar babban aiki, matsa lamba mai daidaitacce, daidaitaccen fitarwar albarkatun ƙasa mai daidaitawa, haɗaɗɗun ɗaki;sabon hatimin inji don tabbatar da cewa babu kayan zubewa;

    1A4A9458

    Mitar famfo Motar mitar mai canzawa

    Babban zafin jiki, ƙananan sauri, famfo mai ma'auni mai mahimmanci, ma'auni daidai, da kuskuren kuskure ba ya wuce ± 0.5%;ana daidaita kwararar albarkatun ƙasa da matsa lamba ta hanyar mai canzawa da mitar mai jujjuyawar mitar, tare da daidaitattun daidaito da sauƙi da sauri daidai gwargwado;

    1A4A9503

     

    Tsarin Gudanarwa

    Yin amfani da PLC, allon taɓawa na na'ura na injin don sarrafa kwararar kayan aiki, tsaftacewa ta atomatik da zubar da iska, aikin barga, aiki mai ƙarfi, ganowa ta atomatik, ganewar asali da ƙararrawa lokacin da ba daidai ba, nunin abubuwa mara kyau;za a iya lodawa tare da ramut, manta aikin tsaftacewa, gazawar wutar lantarki ta atomatik Ƙarin ayyuka kamar tsaftacewa da fitarwa.

    1A4A9460

     

    Vacuum da tsarin motsa jiki
    Ingantacciyar na'urar cire kumfa, haɗe tare da kai na musamman mai motsawa, yana tabbatar da cewa samfurin ba shi da kumfa;

    1A4A9499

     

    Abu Sigar Fasaha
    Matsin allura 0.01-0.6Mpa
    Yawan kwararar allura SCPU-2-05GD 100-400g/min

    SCPU-2-08GD 250-800g/min

    SCPU-2-3GD 1-3.5kg/min

    SCPU-2-5GD 2-5kg/min

    SCPU-2-8GD 3-8kg/min

    SCPU-2-15GD 5-15kg/min

    SCPU-2-30GD 10-30kg/min

    Yawaita rabon rabo 100: 8-20 (mai daidaitawa)
    Lokacin allura 0.5 ~ 99.99S ​​(daidai zuwa 0.01S)
    Kuskuren sarrafa zafin jiki ± 2 ℃
    Maimaita madaidaicin allura ± 1%
    Hada kai Around 6000rpm, tilasta tsauri hadawa
    Girman tanki 250L / 250L/35L
    Mitar famfo JR70/JR70/JR9
    Bukatar iska mai matsewa Dry, mai kyauta P: 0.6-0.8MPa

    Q: 600L/min (abokin ciniki-mallakar)

    Bukatar buɗaɗɗe P: 6X10-2Pa

    Gudun shayewa: 15L/S

    Tsarin kula da yanayin zafi zafi: 31KW
    Ƙarfin shigarwa Waya mai lamba uku, 380V 50HZ
    Ƙarfin ƙima 45KW

    5_tamponi-marca-gargajiya Hotuna_tampone_plus_web Tampone-isostaticoad-effetto-compensante

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Motar Kujerar Kujerar Mota PU

      Motar Kujerar Kujerar Mota PU

      Our molds za a iya yadu amfani da mota kujera matashi, backrests, yara kujerun, gado mai matasai matashin kai ga kullum amfani kujeru, da dai sauransu Mu mota allura Mold abũbuwan amfãni: 1) ISO9001 ts16949 da ISO14001 ENTERPRISE, ERP management system 2) Sama da shekaru 16 a cikin madaidaicin ƙirar ƙirar filastik, ƙwarewar da aka tattara 3) Ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun mutane suna aiki sama da shekara 10 a cikin shagonmu.

    • Cikakkar Cikakkiyar Wuta Mai Narke Narke Narke Narke Narke Narke Narke Narke Injin Lantarki PUR Hot Melt Structural Adhesive Applicator

      Cikakkiyar Wuta Mai Narkewa Narkewa Ta atomatik Ma...

      Siffar 1. Haɓakawa Mai Saurin Sauri: Na'urar Rarraba Maɗaukaki Mai zafi tana da mashahuri don aikace-aikacen mannewa mai saurin sauri da bushewa da sauri, yana haɓaka haɓakar samarwa sosai.2. Madaidaicin Ƙimar Gluing: Waɗannan injina suna samun madaidaicin madaidaicin gluing, tabbatar da cewa kowane aikace-aikacen daidai ne kuma daidai, yana kawar da buƙatar sarrafa na biyu.3. Aikace-aikace iri-iri: Hot Melt Glue Dispening Machines sami aikace-aikace a cikin matakai daban-daban na masana'antu, ciki har da marufi, cart ...

    • Kaya Uku Polyurethane Foam Dosing Machine

      Kaya Uku Polyurethane Foam Dosing Machine

      An tsara na'ura mai sauƙi mai sauƙi mai sauƙi mai sassa uku don samar da samfurori guda biyu tare da nau'i daban-daban.Ana iya ƙara manna launi a lokaci ɗaya, kuma samfuran masu launuka daban-daban da yawa daban-daban ana iya canza su nan take.

    • Polyurethane Soft Foam Shoe Sole&Insole Foaming Machine

      Polyurethane Soft Foam Shoe Sole&Insole Fo...

      Annular atomatik insole da tafin kafa samar line ne manufa kayan aiki dangane da mu kamfanin ta m bincike da ci gaban, wanda zai iya ceci aiki kudin, inganta samar da inganci da kuma atomatik digiri, kuma mallaki halaye na barga yi, m metering, high ainihin matsayi, atomatik matsayi. ganowa.Siffofin fasaha na layin samar da takalmin pu: 1. Tsawon layin shekara 19000, ikon motsa jiki 3 kw / GP, sarrafa mita;2. Tasha 60;3. O...

    • Polyurethane Cornice Yin Injin Ƙarfin Matsi PU Injin Kumfa

      Polyurethane Cornice Maƙerin Matsakaicin Matsakaicin Na'ura ...

      1.For sanwici nau'in kayan guga, yana da kyakkyawan tanadin zafi 2.The tallafi na PLC touch allon mutum-kwamfuta kula da panel sa na'ura sauki don amfani da kuma aiki halin da ake ciki ya cikakken bayyananne.3.Head da aka haɗa tare da tsarin aiki, mai sauƙi don aiki 4.The tallafi na sabon nau'in haɗin kai yana sa haɗuwa har ma, tare da halayyar ƙananan amo, sturdy da m.5.Boom lilo tsawon bisa ga bukata, Multi-kwangulu juyawa, sauki da kuma sauri 6.High ...

    • PU Earplug Yin Injin Polyurethane Ƙarƙashin Ƙarfin Kumfa

      PU Earplug Yin Injin Polyurethane Low Pres ...

      Na'urar tana da madaidaicin famfo na sinadarai, daidai kuma mai ɗorewa.Motar mai saurin canzawa, saurin mai canzawa, saurin kwarara, babu rabo mai gudana.Dukan injin ɗin yana sarrafa ta PLC, kuma allon taɓawa na injin mutum yana da sauƙi kuma mai dacewa don aiki.Lokaci na atomatik da allura, tsaftacewa ta atomatik, sarrafa zafin jiki na atomatik.Maɗaukakin hanci mai tsayi, haske da aiki mai sassauƙa, babu zubarwa.Ƙarƙashin ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan famfo mai ƙididdigewa, daidaitaccen daidaituwa, da daidaiton auna e...