Za a iya fesa polyurethane A kan kwantena da gaske Za a iya sanya shi cikin zafin jiki?

Za a iya fesa polyurethane A kan kwantena da gaske Za a iya sanya shi cikin zafin jiki?

Mafi yawan nau'in gidan kwantena shine samar da matsuguni ga ma'aikata a wurin ginin.Za su iya zama a cikin zafi zafi ko sanyi hunturu?Ba zai yi sanyi ko zafi ba?A haƙiƙa, ko lokacin bazara ne ko damina, ana kuma iya sanya kwantena.Idan ba ku yarda da ni ba, kawai ku karanta!

Kwantena da kanta ba ta da aikin rufewar thermal.Yana da sanyi a lokacin sanyi da zafi a lokacin rani.A lokacin rani, yawan zafin jiki na waje shine 38 °, kuma yawan zafin jiki a cikin akwati yakan kai 42 °.Sabili da haka, Layer insulation na thermal yana da matukar muhimmanci.Bayan da aka gyara gidan kwandon, ya zama dole don ƙara ƙirar ƙirar thermal kuma shigar da wuraren kwantar da iska.

Ana fesa Layer rufin thermal a nan tare da kumfa mai wuyar polyurethane.Tabbas, akwai wasu matakan kariya na thermal, kamar sulun rufin thermal, dutsen ulu, allon silicate, da sauransu. Zaɓin ya dogara da ainihin amfanin ku.

Don haka menene polyurethane spraying?

Polyurethane sprayingyana nufin yin amfani da na'ura na musamman na polyurethane don fesa albarkatun kasa na polyurethane a ƙarƙashin aikin nau'o'in additives daban-daban irin su kumfa, masu tayar da hankali, da kuma harshen wuta, ta hanyar tasiri mai sauri da tashin hankali a cikin ɗakin haɗuwa tare da karamin wuri, sa'an nan kuma wucewa. ta bututun feshin bindigar.Babban polymer kwayoyin halitta wanda ke haifar da ɗigon hazo mai kyau kuma yana fesa daidai a saman wani abu.

H800

Menene fa'idodin fesa polyurethane akan kwantena?

1. Thermal rufi, high dace da makamashi ceto.

Ƙarfafawar thermal conductivity na polyurethane thermal insulation abu yana da ƙasa, kuma kiyaye zafi da tasirin zafi yana da kyau, wanda bai dace da kowane kayan haɓakar thermal ba.A cikin gine-ginen gine-ginen gidaje, ana amfani da kumfa mai tsauri na polyurethane azaman rufin ruwa mai hana ruwa da zafi, kaurinsa shine kawai kashi ɗaya bisa uku na kayan gargajiya, kuma ƙarfin zafi ya kusan sau uku.Saboda yanayin zafi na polyurethane shine kawai 0.022 ~ 0.033W / (m * K), wanda yayi daidai da rabin abin da aka cire, kuma shine mafi ƙasƙanci mafi ƙasƙanci na thermal insulation coefficient a tsakanin duk kayan aikin thermal a halin yanzu.

2. Kayan rufin yana da haske.

Kayan da aka rufe na polyurethane yana da ƙananan ƙarancin nauyi da nauyi, don haka nauyin rufin da bango yana da haske.Rufin spraying polyurethane thermal insulation abu shine kashi ɗaya cikin huɗu na hanyar yin rufi na gargajiya, wanda ke da matukar mahimmanci don inganta tsarin gabaɗaya na gidan da rage farashin gini, don haka ya fi dacewa da manyan gine-ginen da ke da tsayi da bakin ciki. .

3. Ginin yana dacewa kuma ci gaba yana da sauri.

Fasaha a nan ita ce feshin polyurethane da kumfa a kan wurin, wanda zai iya aiki akan kowane ginin rufin rufin, wanda ya fi dacewa sau goma fiye da shimfida kayan gargajiya.Hakanan yana rage ƙarfin aiki, inganta yanayin aiki, da rage gurɓatar muhalli.

Girman fadada kumfa na kan-site na kayan rufewa na polyurethane shine sau 15-18, don haka yawan sufuri na albarkatun kasa kadan ne.Bisa kididdigar da aka yi, zai iya rage kudin jigilar ababen hawa da fiye da kashi 80% idan aka kwatanta da yadda ake amfani da kayayyakin gargajiya, sannan kuma yana rage yawan ayyukan zirga-zirgar ababen hawa a wurin aikin.

4. Kyakkyawan ingancin injiniya, tsawon rayuwar sabis da ƙananan farashi

Polyurethane insulation kayan shine kumfa mai ɗorewa tare da rufaffiyar adadin tantanin halitta fiye da 92%.Yana da santsin fata mai laushi kuma yana da kyakkyawan kayan da ba zai iya jurewa ba.The kai tsaye spraying fasahar da ake amfani a cikin yi domin yin overall samuwar ba tare da seams Cikakken impermeability fundamentally kawar da yiwuwar rufin ruwa shiga ta seams.

Za'a iya haɗa kayan daɗaɗɗen thermal na polyurethane tare da tushe mai tushe, kuma ƙarfin haɗin gwiwa zai iya wuce ƙarfin tsagewar kumfa kanta, don haka an haɗa kayan haɗin thermal na polyurethane da tushe mai tushe, kuma delamination ba shi da sauƙin faruwa. kuma ana nisantar shigar ruwa tare da interlayer.Abubuwan da ake amfani da su na al'ada na al'ada suna da sauƙi don sha ruwa da danshi, kuma rayuwar sabis na membranes na ruwa na al'ada yana da ɗan gajeren lokaci, kuma dole ne a gyara su akai-akai da maye gurbinsu;yayin da rayuwar sabis na kayan rufewar thermal na polyurethane na iya kaiwa fiye da shekaru 10, kuma farashin kulawa da aka adana a wannan lokacin yana da yawa sosai.


Lokacin aikawa: Afrilu-26-2023