Game da Mu

Yongjia Polyurethane Co., Ltd.

Jagora a Masana'antar Polyurethane

Mu , Yongjia Polyurethane Co., Ltd. tare da rassa 3 a Jiangyin, wenzhou, dongguan, ƙwararrun injina ne a masana'antar PU a haɗe tare da ƙira, haɓakawa da samarwa.A halin yanzu injin mu yana rufewa: PU kumfa babban matsi mai zubar da injin, injin kumfa mai ƙarancin ƙarfi, PU / Polyurea spraying kumfa, injin elastomer PU da sauransu.Mun ƙware don yin layin samarwa na musamman bisa ga buƙatar abokin ciniki.Muna fatan zama ba kawai mai samar da injin pu ba, amma mai haɓaka kasuwancin pu ga abokan cinikinmu.

Don tsarawa da dacewa da kyakkyawan aikin injin, muna haɓaka ƙungiyar injiniyoyin sinadarai don dacewa da tsarin, suna da ƙwarewar fiye da shekaru 20 a cikin masana'antar PU.Wannan zai ba da zaɓi mai faɗi da yawa a cikin masu samar da kayan don abokan cinikinmu.Kungiyoyin kwararru suna ba da mafi kyawun hanyoyin samar da samfuran samfuran inganci har da lissafin aiki, shawara ta kayan gini da sauransu.

A halin yanzu, samfuran kamfaninmu sun haɗa da:
na'ura mai matsa lamba,Injin kumfa low matsi,injin kumfa mai spraying,na'ura mai elastomer,Har ila yau, muna keɓancewa don yin layin samarwa bisa ga bukatun abokan ciniki, kamar a cikin sassauƙa.

Tsarin kumfa muna yin layukan:
PU takalma / tafin kafa / insole samar line (Misira),layin samar da katifa (Indiya),layin samar da matashin ƙwaƙwalwar ajiya (Iran, Albaniya),Layin samar da ball na roba (Mexico),kujerar mota da layin samar da matashi (Morocco),pu jinkirin dawo da layin matosai na kunne (Indiya).

Tsarin kumfa mai tsauri muna yin layi:
PU ado gyare-gyaren rawanin cornice line (Saudi Arab),Layin yin iyo (Saudi Arab, Pakistan),sanyi ajiya panel samar line (Uzebikstan),layin samar da sandwich panel (Iraki).

Layin injin simintin elastomer:
Layin simintin gyaran ƙafar ƙafar ƙafa (Iran),Kwal sieve allon zaɓi layi (Rasha);da sauransu…

Don rage matsala lokacin shigarwa, a ƙarƙashin wannan halin da ake ciki na covid 19, injin mu zai yi aiki awanni 48 bayan shigar da shi a cikin shukar mu, kuma ya ba da cikakkiyar zane mai sauƙin aiki da sauƙi don taimakawa shigarwa a tashar jirgin ruwa.

Goyan bayan injiniyoyinmu na ƙwararru, ƙungiyar tallace-tallace masu inganci da ƙimar ƙimar farashi suna jawo hankalin abokan ciniki daga ko'ina cikin duniya, gami da Turai, Australia, Chile, Turkiyya, Rasha, Amurka, Mexico, Brazil, Indiya, Gabas ta Tsakiya, Afirka ta Kudu da sauransu.
Dangane da kwarewarmu mai yawa a cikin masana'antar injunan polyurethane, mun yi imanin cewa za mu iya saduwa da duk bukatun ku a cikin masana'antar polyurethane kuma muna sa ido ga shawarwarinku da kasancewar ku.

Kara karantawa

1. Ƙwararrun da sabis na shawarwari na haƙuri don taimaka maka samun mafita mai dacewa.
2.Ƙarin shawarwari game da cikakkun bayanai na fasaha, ƙirar injin, tushen farashin, lokacin biyan kuɗi da lokacin bayarwa.
3.Powerful iko na tsarin samar da na'ura da inganci, da kuma kiyaye ku game da cikakkun bayanai a cikin lokaci.
4.Free horo a cikin shuka a lokacin binciken inji.Ko hotuna da bidiyo na na'ura da kunshin don tabbatar da ku kafin jigilar kaya.
5. Saurin jigilar kaya da aminci kamar yadda ake buƙata, gami da booking, lodin kwantena, da takaddun jigilar kaya.
6.Don goyon bayan fasaha, za mu iya taimaka maka kan layi ta hanyar imel da waya, kuma za mu iya aika masu fasaha zuwa shafinka idan ya cancanta.
7.Ga kayan gyara, za mu samar da sassan kyauta a lokacin garanti na shekara guda, da kuma sassan da ke bayarwa a farashin asali bayan haka.
8.Mun ba da akwatin kayan haɗi kyauta.
9.We bayar da ci gaban mafita ga albarkatun kasa formulations.
10.Idan kana buƙatar ziyarci masana'anta, za mu shirya ma'aikata don ɗaukar filin jirgin sama.

Kara karantawa

Shirya don ƙarin koyo?Tuntube mu a yau don zance kyauta!